Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự góc đơn lập trục chính dự án tại KĐT Hoa Phượng đẹp xuất sắc, DT 310m2 Giá chỉ 125tr/m2

Ngày đăng: 07/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm và duy nhất căn biệt thự góc đang bán tại KĐT Hoa Phượng, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Góc đơn lập duy nhất tại dự án bán, nằm trên trục chính dự án đường trước nhà 15m & 13m. - Diện tích 310m2. - DTXD 150m2/sàn. - Thiết kế 4 tầng. - Nhà hoàn thiện sẵn về ở. - Phong thủy tốt hướng chính nhà hướng Tây. Tiện ích đầy đủ, không gian sống yên tĩnh. Sổ đỏ sẵn giao dịch. Hãy liên hệ Em Hoàn 0936130667 để được tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 613 ****

Vị trí bản đồ

38,75 tỷ

310 m²
125 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu biệt thự Hoa Phượng, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hữu Hoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc đơn lập trục chính dự án tại KĐT Hoa Phượng đẹp xuất sắc, DT 310m2 Giá chỉ 125tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.