Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp xuất sắc tại Hinode Royal Park, 21 tỷ, 147m2

Ngày đăng: 08/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự siêu hot tại Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội. Đây là căn BT 5 tầng với diện tích 147m2, pháp lý đầy đủ. Căn nhà này không chỉ đẹp mà còn mang lại phong cách sống thoải mái và tiện nghi. Giá chỉ 21 tỷ VND. Căn BT này có thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai yêu thích sự sang trọng và riêng tư. Khu vực này còn nổi bật với gần 50 tiện ích nội khu như đường dạo bộ, sân chơi trẻ em, khu thể thao và bếp nướng BBQ. Việc tận hưởng cuộc sống tại đây sẽ không bao giờ khiến ai phải thất vọng. Tiện ích xung quanh. + Gần siêu thị Winmart. + Học viện Khoa học Quân sự - Military Science Academy. + Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức. Chi tiết dự án. + Vị trí: Xã Kim Chung và xã Di Trạch, huyện Hoài Đức, TP. Hà Nội. + Chủ đầu tư: Hinode Royal Park. + Tiện ích: Gần 50 tiện ích nội khu, bao gồm đường dạo bộ, sân chơi trẻ em, khu thể thao, bếp nướng BBQ. + Thiết kế: Diện tích 146,8ha, bao gồm biệt thự đơn lập, biệt thự song lập, nhà liền kề, shophouse, căn hộ chung cư, căn hộ văn phòng Officetel diện tích 80m2. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! 0985232238 Trịnh Công Đoan.

Xem thêm

Liên hệ:

098 523 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21 tỷ

147 m²
142,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội

Trịnh Công Đoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp xuất sắc tại Hinode Royal Park, 21 tỷ, 147m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.