Tin đăng đã hết hạn.

Còn duy nhất 1 căn liền kề hoa hậu đẹp nhất dự án giá đầu tư view hồ công viên CK cao, có vay 0%LS

Ngày đăng: 02/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em bán nhanh lô 142 căn góc cuối cùng tại dự án An Lạc Green Symphony. Thông tin căn nhà: - Diện tích: 142m². - Thiết kế: 4 tầng + 1 hầm, 7 ngủ, 1 phòng thờ, 1 hầm riêng 65m2 trong nhà làm: Kho, hầm rượu, phòng karaoke... - Hướng nhà: Tây Tứ Trạch. - Bàn giao: Đã ngăn phòng sẵn, điện nước đã đi sẵn ống chờ, vào là ở/cho thuê ngay! - 5m ra Công viên ven kênh sáng chạy bộ, chiều dắt thú cưng đi dạo. - 200m là tới đường Vành Đai 3.5 & Nhà ga Metro số 7 ngay cổng dự án. - Ngay cạnh nút giao Đại lộ Thăng Long dễ dàng kết nối lên trung tâm thành phố và các tỉnh lân cận. - 10 phút đến Mỹ Đình Cầu Giấy - Thanh Xuân. Giá còn rất yêu thương cho cả Ở và đầu tư cùng chính sách đi kèm: - Chiết khấu 10% nhận nhà ngay. - Hỗ trợ vay 0% lãi xuất 24 tháng NH. - Tặng vàng 9999. - Miễn phí quản lý dịch vụ. Liên hệ: 0989122552zalo/viber).

Xem thêm

Liên hệ:

098 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

38 tỷ

142 m²
267,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
An Lạc Green Symphony (Khu đô thị đại học Vân Canh), X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
ĐB

Đặng Thái Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn duy nhất 1 căn liền kề hoa hậu đẹp nhất dự án giá đầu tư view hồ công viên CK cao, có vay 0%LS - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.