Tin đăng đã hết hạn.

Dự án LIDECO (Danh sách biệt thự nổi bật đang giao dịch)

Ngày đăng: 28/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Danh sách biệt thự nổi bật đang giao dịch: 1. Căn song lập 162m² Hướng Tây Bắc, vị trí đẹp, sổ đỏ sẵn sàng Giá chỉ 21,5 tỷ. 2. Căn song lập 222m² Hướng Tây Nam, diện tích rộng hiếm có Giá chỉ 26,5 tỷ. 3. Căn song lập 173m² Hướng Tây Bắc, không gian yên tĩnh Giá chỉ 22,5 tỷ. 4. Căn đơn lập góc 260m² View vườn hoa thoáng rộng, vị trí đắc địa Giá chỉ 46 tỷ. 5. Căn song lập 145m² Đã hoàn thiện full nội thất, có thang máy, vào ở ngay Giá chỉ 23,5 tỷ. 6. Căn song lập 144m² View vườn hoa xanh mát, tiềm năng sinh lời cao Giá chỉ 27 tỷ. Tất cả các căn đều có sổ đỏ riêng giao dịch pháp lý nhanh chóng, minh bạch. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, cây xanh hồ điều hòa bao quanh. Hạ tầng hoàn thiện tiện ích sống đầy đủ. Kết nối thuận tiện với Mỹ Đình, Cầu Giấy, các tuyến Metro. Pháp lý rõ ràng cơ hội đầu tư và an cư lý tưởng. Liên hệ E Cường 0934575646 để e hỗ trợ cho anh chị !

Xem thêm

Liên hệ:

093 457 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

162 m²
132,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
LC

Lê Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án LIDECO (Danh sách biệt thự nổi bật đang giao dịch) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.