Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự thuộc TT9, DT 253m², Nam An Khánh - Sổ đỏ, giá chỉ 100 triệu/m²

Ngày đăng: 21/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn nhà phố đẳng cấp bậc nhất phía Tây Hà Nội!
- Dự án: KĐT Nam An Khánh Hoài Đức Hà Nội.
- Căn thuộc dãy TT9.
- Diện tích đất: 253m².
- Giá bán: Chỉ 100 triệu/m² Tổng giá: 25,3 tỷ (có thương lượng).
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh gọn.

- Ưu điểm nổi bật:
+ Nằm trong khu đô thị cao cấp Nam An Khánh quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh.
+ Căn góc thoáng, vị trí trung tâm dễ kinh doanh, ở hay cho thuê đều sinh lời cao.
+ Giao thông thuận tiện: Kết nối nhanh với Đại lộ Thăng Long, Vành đai 3.5.
+ Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, tiện ích nội khu đầy đủ: Trường học, công viên, hồ điều hòa, trung tâm thương mại...

Thích hợp để an cư, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài sinh lời ổn định.

Liên hệ Minh Quân để được xem nhà ngay và hỗ trợ giá tốt nhất: 0977.46.56.86 để xem nhà và sổ trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

097 746 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

25,3 tỷ

253 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Văn Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự thuộc TT9, DT 253m², Nam An Khánh - Sổ đỏ, giá chỉ 100 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.