Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Vinhomes Thăng Long, 40 tỷ, 234m2, 5PN, 4WC, Hoài Đức, Hà Nội

Ngày đăng: 14/05/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Vinhomes Thăng Long, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

- Diện tích: 234m2.
- Số phòng ngủ: 5PN.
- Số phòng tắm: 4WC.
- Số tầng: 4.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Hướng ban công: Đông Bắc.
- Mặt tiền: 12m.
- Ngõ vào: 13m.
- Nội thất: Đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Giá: 40 tỷ VND.

Điểm đặc biệt:
- Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng.
- Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Địa điểm xung quanh:
- Gần siêu thị T - mart, Winmart.
- Công viên Nam An Khánh, Công viên Thiên Đường Bảo Sơn.
- Trường mầm non An Khánh B, Trường Vinschool Thăng Long.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua 0969221222 và gặp Ngô Đức Kiểm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40 tỷ

5 PN, 4 WC
234 m²
170,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NK

Ngô Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Vinhomes Thăng Long, 40 tỷ, 234m2, 5PN, 4WC, Hoài Đức, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.