Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền quỹ căn An Lạc Green Symphony, ký trực tiếp CĐT, CK 9% + 1 cây vàng, diện tích 80m2-280m2

Ngày đăng: 19/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự, liền kề 90m² - 132m² - 168m² 132m² có hầm, view sông, ngay Mỹ Đình - nhận nhà ngay tại An Lạc Green Symphony.
- Chiết khấu 7% khi thanh toán 70% GTHĐ.
- Chiết khấu 9% khi thanh toán 95% GTHĐ.
- Hỗ trợ lãi suất 18 tháng khi áp dụng gói vay 65%.
- Hỗ trợ lãi suất 24 tháng khi áp dụng gói vay 50%.
- Thanh toán chuẩn giảm ngay 2% GTHĐ.
- Tặng ngay 1 cây vàng trị giá 100 triệu cho mỗi khách hàng khớp cọc thành công.
- Miễn phí quản lý dịch vụ 2 năm.
Đặc biệt: Mỗi khách hàng đều có cơ hội bốc thăm trúng thưởng ô tô trị giá 1 tỷ đồng.

Quỹ căn chuyển nhượng có hầm (thiết kế mẫu mới hầm âm):
+ Đơn lập 216m², có hầm giá 3x tỷ.
+ Liền kề, 80m² có hầm giá từ 19. X tỷ.
+ Song lập 132m² có hầm giá 26. X tỷ.
+ Song lập 202m² có hầm đường 30m, giá 37. X tỷ.
+ Song lập 211m² có hầm, hướng Đông Nam, giá 36. X tỷ.
+ Song lập 225m² có hầm, hướng Đông Nam, giá 37. X tỷ.
+ Căn góc song lập có hầm 231m², hướng Đông Bắc và Đông Nam, giá 39. X tỷ.
+ Đơn lập 280m² có hầm giá 5x tỷ.

Quỹ căn chuyển nhượng không hầm vị trí đẹp.

+ Liền kề 121m², đường 30m, 30.x tỷ.
+ Liền kề 80m², giá 18, x tỷ.
+ Song lập 135m² giá 28. X tỷ.
+ Song lập 178m² giá 33. X tỷ.

Quỹ hàng chủ đầu tư, kí trực tiếp hợp đồng mua bán có hỗ trợ lãi suất 24 tháng
+ Liền kề 80m², 90m², 142m2
+ Song lập 132m², 169m², 177m², 201m², 220m2
* Pháp lý tất cả các căn: Hợp đồng mua bán, sẵn sang tên.
* Hỗ trợ vay vốn ngân hàng VCB, BIDV lãi suất ưu đãi 6,3%.
Chi tiết vui lòng Liên hệ: 0977246185 - em Hiên
VP tại dự án, phục vụ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

097 724 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39 tỷ

5 PN, 5 WC
216 m²
180,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
An Lạc Green Symphony (Khu đô thị đại học Vân Canh), X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
HH

Hà Thị Hiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền quỹ căn An Lạc Green Symphony, ký trực tiếp CĐT, CK 9% + 1 cây vàng, diện tích 80m2-280m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.