Tin đăng đã hết hạn.

Bán Liền kề 126m2 KĐT Splendora Bắc An Khánh , giá đầu tư, không có căn thứ 2

Ngày đăng: 12/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán liền kề KĐT Splendora Mailand Hanoi City, Đại lộ Thăng Long, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
- Diện tích 126m2 với thiết kế 4 tầng, 5PN, 5WC.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Hướng cửa chính Đông, ban công Đông, phong thủy tốt.
- Mặt tiền 6m, đường trước nhà 10m, thuận tiện cho ô tô vào.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Giá bán 185tr/m2 ~ 23,4 tỷ , Chủ thiện trí, căn Duy nhất

Địa điểm xung quanh:
- Gần siêu thị T-Mart, Winmart.
- Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn, công viên Nam An Khánh.
- Gần St. Paul American School Hanoi.

Liên hệ để biết thêm thông tin: Phạm Văn Chiến - 0369888632.

Xem thêm

Liên hệ:

036 988 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,31 tỷ

5 PN, 5 WC
126 m²
185 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PC

Phạm Văn Chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Liền kề 126m2 KĐT Splendora Bắc An Khánh , giá đầu tư, không có căn thứ 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.