Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề hoàn thiện đẹp, nhiều lộc, chủ nhà dễ tính tại Hinode Royal Park

Ngày đăng: 08/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Liền kề nằm trong dự án Hinode Royal Park, tọa lạc tại Quốc lộ 32, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội.

- Diện tích: 134.7m2 với thiết kế 5 tầng hiện đại.
- Hướng cửa chính: Tây và ban công: Tây, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
- Mặt tiền rộng 7.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Ngõ trước rộng 13.5m, xe ô tô vào thoải mái.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Liên hệ ngay Phương Thảo qua số điện thoại 0766954888 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

076 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27 tỷ

134.7 m²
200,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PT

Phương Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề hoàn thiện đẹp, nhiều lộc, chủ nhà dễ tính tại Hinode Royal Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.