Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 380m2, 95 triệu/m2, khu đô thị Nam An Khánh, sổ đỏ, giá tốt nhất TT. LH: 0985302497

Ngày đăng: 11/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự 5PN, 4WC tại khu đô thị Nam An Khánh, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
- Diện tích rộng 380m2, giá hấp dẫn 95 triệu/m2.
- Thiết kế 3 tầng hiện đại, ngõ vào rộng 13m, phù hợp cho ô tô.
- Mặt tiền 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng sang tên.
- Không nội thất, tạo điều kiện cho khách hàng trang trí theo ý thích.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần nhiều tiện ích, siêu thị, trung tâm thương mại lớn.
- Khu vực gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn, công viên Nam An Khánh.
- Xung quanh nhiều trường học, thuận tiện đi lại.

Hãy liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0985302497.

Xem thêm

Liên hệ:

098 530 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

36,1 tỷ

5 PN
380 m²
95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Thị Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 380m2, 95 triệu/m2, khu đô thị Nam An Khánh, sổ đỏ, giá tốt nhất TT. LH: 0985302497 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.