Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự siêu vip dự án Hinode Royal Park. Diện tích 311m2 giá 42 tỷ. Liên hệ: 0966761190

Ngày đăng: 13/12/2024

6.1
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Hinode Royal Park, Quốc lộ 32, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội.
- Chỉ 42 tỷ sở hữu ngay biệt thự siêu rộng với diện tích 311m2.
- 5 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
- 5 phòng tắm tiện nghi, đảm bảo sự riêng tư cho từng thành viên trong gia đình.
- 3 tầng với thiết kế thông minh, cung cấp không gian sống thoải mái.
- Căn góc 2 hướng Đông Bắc, Đông Nam thoáng mát, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Mặt tiền rộng 15m, phù hợp với nhu cầu kinh doanh hoặc làm văn phòng.
- Đường trước rộng 17m, thuận tiện cho việc di chuyển của xe ô tô.

Ưu điểm:
- Không nội thất, dễ dàng cho việc trang trí và thiết kế theo sở thích cá nhân.
- Không gian yên tĩnh và trong lành, thích hợp cho cuộc sống gia đình.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về biệt thự đẳng cấp này. Khách hàng có thể gọi cho Mrs Hoa qua số 0966761190 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

42 tỷ

5 PN, 5 WC
311 m²
135,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
CH

C Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự siêu vip dự án Hinode Royal Park. Diện tích 311m2 giá 42 tỷ. Liên hệ: 0966761190 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.