Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề splendora diện tích 129m2,giá 155tr/m2 tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 19/10/2024

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Cần bán biệt thự tại Đường Đại lộ Thăng Long,Xã An Khánh,Hoài Đức,Hà Nội với giá 155 triệu/m². Diện tích 129m², dự án Mailand Hanoi City, có sổ đỏ.

Đặc điểm nổi bật
- Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư. Thêm vào đó, không gian sống thoáng đãng và hiện đại.
- Nội thất cơ bản đã được trang bị, dễ dàng cho việc bài trí theo sở thích cá nhân.
- Biệt thự gồm 4 tầng, mang đến không gian rộng rãi cho cả gia đình.
- Hướng cửa chính Tây, đón ánh sáng tự nhiên vào nhà.
- Chiều ngang mặt tiền 9m, tạo cảm giác thoáng đãng và dễ dàng cho việc thiết kế sân vườn.
- Chiều rộng ngõ trước 13m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
- Giá bán chỉ 155 triệu/m², rất hợp lý cho một căn biệt thự trong khu vực này.
- Diện tích 129m², đủ không gian cho một gia đình lớn với 4 phòng ngủ và 4 toilet.

Liên hệ ngay 0773 286 *** Vũ Minh để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

077 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 4 WC
129 m²
155 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
VM

Vũ Đình Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề splendora diện tích 129m2,giá 155tr/m2 tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.