Tin đăng đã hết hạn.

QUỸ HÀNG BIỆT THỰ - KHU ĐÔ THỊ LIDECO BẮC 32 lô đẹp giá tốt nhất

Ngày đăng: 10/10/2024

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng
QUỸ HÀNG BIỆT THỰ - KHU ĐÔ THỊ LIDECO BẮC 32
NV5- diện tích: 212 m²- giá 25,x tỷ
NV4- Diện tích: 280 m²- giá 34,x tỷ
NV3- Diện tích: 276 m²- giá 31,x tỷ
NV12- Diện tích: 260 m²- giá 37,x tỷ
Quỹ hàng có rất nhiều loại căn chuyển nhượng vị trí đẹp, giá tốt
Tiện ích: Hồ điều hòa, đường dạo công viên cây xanh, khu vui chơi , trung tâm thương mại, nhà hàng, siêu thị.
Vị trí giao thông cực kì thuận lợi nằm ngay mặt đường 32 về cầu giấy 10 phút di chuyển, trung tâm hành chính hoài đức.
Dân cư hiện hữu đã ở đông đúc, hàng xóm toàn doanh nhân thành đạt, cán bộ .
.
Điền Phát Property
Nhận mua bán kí gửi bđs
Nhận thiết kế thi công nội ngoại thất
Nhận hỗ trợ vay bank
Nhận ra hàng cho nhà đầu tư nhanh nhất
Nhận đặt hàng theo nhu cầu
Hồng Công 0967 641 ***
Xem thêm

Liên hệ:

096 764 ****

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

212 m²
120,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
C

Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết QUỸ HÀNG BIỆT THỰ - KHU ĐÔ THỊ LIDECO BẮC 32 lô đẹp giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.