Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mini sân vườn 180m2 - Hóa Quê Trung 3 - Hòa Cường - nở hậu 11 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Ngay đường Hóa Quê Trung 3 Hòa Cường Bắc. Chỉ vài phút ra chợ Hòa Cường, sân bay, Quân khu 5, trường học, siêu thị Tiện ích bủa vây an cư cực lý tưởng. Căn biệt thự mini sân vườn: Diện tích 180m2, ngang 7m nở hậu hút tài lộc. Nhà 1 tầng kiên cố, đã đổ mê sẵn thoải mái lên thêm tầng. Sân vườn xanh mát, phòng khách bếp thoáng rộng. 2PN khép kín + 1 WC ngoài, sân phơi riêng. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ giao dịch ngay. Giá chỉ 11 tỷ quỹ đất biệt thự mini sân vườn trung tâm Hải Châu cực hiếm, vừa ở vừa đầu tư đều sinh lời. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế: Thục Nhi Đà Nẵng xem nhà & LVCC!

Xem thêm

Liên hệ:

035 734 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11,1 tỷ

2 PN, 2 WC
180 m²
61,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Hưng Hóa 3, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TN

Thục Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mini sân vườn 180m2 - Hóa Quê Trung 3 - Hòa Cường - nở hậu 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.