Tin đăng đã hết hạn.

Bán kín lô góc 2 mặt tiền. biệt thự mini kiểu pháp. khu bộ đội quy hoạch ra đường lớn 2027

Ngày đăng: 01/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN KÍN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN BIỆT THỰ MINI KIỂU PHÁP. KHU BỘ ĐỘI AN NINH TUYỆT ĐỐI QUY HOẠCH RA ĐƯỜNG LỚN 2027 (gấp 3 lần ĐÃ CÓ QH & ĐỀN BÙ) CÔNG NĂNG ĐỈNH: 3 tầng + lửng | Móng 8 tầng Xây bởi thầu uy tín! Tầng 1: Sân Gara ô tô Phòng khách Bếp Lửng: Phòng sinh hoạt chung + Phòng ngủ Tầng 2: 2 PN khép kín Tầng 3: Phòng thờ + Phòng trống TIỀM NĂNG KINH DOANH LÀM HOMESTAY CHO THUÊ Ở ĐẲNG CẤP Không gian sống sang Pháp lý sạch Giá cực tốt Liên hệ ngay: 0776221189Tuấn Nhà phố Đà Nẵng - Hội An) Xem nhà trực tiếp Cảm nhận giá trị thực!

Xem thêm

Liên hệ:

077 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 3 WC
99 m²
89,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thành Hãn, P. Hòa Thuận Tây, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HT

HOÀNG VĂN TUẤN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kín lô góc 2 mặt tiền. biệt thự mini kiểu pháp. khu bộ đội quy hoạch ra đường lớn 2027 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.