Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự góc 2 mặt tiền Hải Châu, Đà Nẵng vị trí đắt giá gần Lotte

Ngày đăng: 07/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền Nguyễn Sơn, Hòa Cường Nam. Vị trí đắt giá Gần Lotte Mart, gần sông, khu dân trí cao! Diện tích đất: 150m2 | DTSD: 269m2. Nhà 3 tầng hiện đại Gara ô tô, sân thượng rộng, full nội thất cao cấp. Đường 7.5m vỉa hè 4.5m thoáng mát. Giá bán: 16. X tỷ (thương lượng chính chủ). Liên hệ ngay: 0935666975Zalo). Tận tâm chuyên nghiệp uy tín.

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

16,7 tỷ

4 PN, 5 WC
150 m²
111,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sơn, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NL

Nguyễn Trí Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự góc 2 mặt tiền Hải Châu, Đà Nẵng vị trí đắt giá gần Lotte - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.