Tin đăng đã hết hạn.

Hàng Hiếm Cho Nhà Đầu Tư Căn Góc Pavillon Hòa Sơn 10 2 Mặt Tiền, 5PN, Sinh Lời Cao, tăng Giá Mạnh

Ngày đăng: 31/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: Pavillon Hòa Sơn 10 trung tâm khu dân cư đông đúc, mặt tiền đường lớn, giao thương thuận tiện. Căn góc cực đẹp 2 mặt tiền sáng giá, gia tăng giá trị theo thời gian. Diện tích: 120m² thiết kế thông minh, tối ưu không gian. Công năng: 5 phòng ngủ, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê cả căn. Khai thác dòng tiền ổn định, có thể cho thuê mặt bằng kinh doanh tầng trệt, sinh lời từ ngày đầu. Khu vực đang phát triển mạnh, giá trị bất động sản tăng nhanh, cơ hội sinh lời kép: khai thác + tăng giá. Pháp lý chuẩn chỉnh sang tên nhanh Hạ tầng hoàn thiện vào kinh doanh ngay Thích hợp cho nhà đầu tư tìm sản phẩm có tính thanh khoản tốt, tiềm năng tăng giá bền vững. Liên hệ ngay em Thuỷ 0396678685 để xem thực tế và chốt giá tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

039 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20,9 tỷ

5 PN, 5 WC
120 m²
174,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Regal Pavillon (Le Pavillon), P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
T

Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng Hiếm Cho Nhà Đầu Tư Căn Góc Pavillon Hòa Sơn 10 2 Mặt Tiền, 5PN, Sinh Lời Cao, tăng Giá Mạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.