Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 3tầng mặt sông duy nhất 1 căn -hướng đông nam -dt:300m2 - ngay q.hải châu -giá hơn 40ty

Ngày đăng: 01/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- SHB mặt Biệt Thự Thăng Long - Đẹp Mê mẫn - Siêu siêu Sang Xịn. mịn luôn - Quý Khách Hàng nào cần mặt Thăng Long - Trung Tâm Quận Hải Châu - Đà Nẵng Liên hệ em An ngay và luôn ạ - Mặt Thăng Long nơi hội tụ của Sự Tinh Hoa Sang Trọng - DT:300m2 (Ngang 12 x 25) - Siêu Thoáng mát - Giá 1 nữa của biệt thự Sun Syphony thôi quý khách ạ - Không Những đẹp - Sang - Đẳng cấp - Mà Còn khẳng định Vị thế trong xh luôn ạ - Biệt Thự Kiểu Mẫu mang nhiều dấu ấn và điểm nhấn của Con Tàu Huyền Bí đầy kiêu sa - Giá Cực kỳ rẻ và rẻ luôn ạ Liên Hệ :0931975883 Em An Tư vấn nhiệt tình.

Xem thêm

Liên hệ:

093 197 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

45 tỷ

5 PN, 4 WC
303 m²
148,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Elysia Complex City, Đ. Thăng Long, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NA

Nguyễn An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 3tầng mặt sông duy nhất 1 căn -hướng đông nam -dt:300m2 - ngay q.hải châu -giá hơn 40ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.