Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn trung tâm Đà Nẵng

Ngày đăng: 28/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự gỗ 100% Cẩm Lai Nam Phi, đục thủ công nguyên khối không chắp vá, không đắp chỉ, chủ tâm huyết thi công 8 năm mới hoàn thiện, độc nhất Đà Nẵng, không có căn thứ 2. - Địa chỉ: Mặt phố Quận Hải Châu. - Biệt thự 3 tầng. - Diện tích gần 500m. - Cổng ngõ thi công bằng Nhôm Đúc, sân ô tô, hồ cá koi, khách, bếp, 1 quán cà phê phía sau có lối đi riêng. - Tổng cộng 10 phòng ngủ cao cấp khép kín, 1 phòng thờ. - Full gỗ Cẩm Lai từ dưới lên trên, tất cả các đường chỉ, chủ cho đúc nguyên khối không đắp, không vá chi tiết tỉ mỷ, sắc nét. + Pháp lý: Rõ ràng, đã hoàn công.

Xem thêm

Liên hệ:

070 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

94 tỷ

500 m²
188 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn trung tâm Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.