Bán biệt thự Hoàn Kiếm phố Trần Quốc Toản 415m2, nhà lô góc cực đẹp 1 sổ 1 chủ bán 419 tỷ (CTL)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự quận Hoàn Kiếm phố Trần Quốc Toản 415m Lô Góc cực đẹp 1 sổ 1 chủ. Giá 419 tỷ. Nhà 2 mặt phố vô cùng đẹp và lý tưởng, vỉa hè rộng rãi phù hợp mọi loại hình kinh doanh. Hiện nhà cho thuê toàn bộ làm nhà hàng cực đẹp. Pháp lý chuẩn giao dịch ngay. Liên hệ: Thiện Trí 0962387983

Xem thêm

Liên hệ:

096 238 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

419 tỷ

415 m²
1,01 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Trần Quốc Toản, P. Nguyễn Du, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TT

Thiện Trí

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Hoàn Kiếm phố Trần Quốc Toản 415m2, nhà lô góc cực đẹp 1 sổ 1 chủ bán 419 tỷ (CTL) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.