Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhờ bán gấp căn LK tại dự án Green Pearl 378 Minh Khai 32,5 tỷ sở hữu căn BT LK 75m2x5T

Ngày đăng: 27/08/2025

6.7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Duy nhất biệt thự LK tại dự án Green Pearl 378 Minh Khai. Tọa lạc ngay trung tâm quận Hai Bà Trưng hàng xóm Time City. Diện tích 75m², mặt tiền quyền lực. Mặt kinh doanh ô tô tránh vỉa hè 2 làn ô tô rộng, kinh doanh cực đỉnh. - Môi trường đáng sống, không gian xanh, thoáng đãng, không sô bồ như nhiều nơi khác, mà tiện ích tràn ngập (siêu thị, mầm non, bể bơi, spa, phòng khám). - Với khuôn viên khu biệt thự sang trọng đẹp đẽ, khu dân trí cao, an ninh 24/7. Chỉ 32,5 tỷ - Có thương lượng. Inbox ngay để xem ảnh và đặt lịch xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

32,5 tỷ

4 PN, 4 WC
75 m²
433,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Green Pearl 378 Minh Khai, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0985951616

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhờ bán gấp căn LK tại dự án Green Pearl 378 Minh Khai 32,5 tỷ sở hữu căn BT LK 75m2x5T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.