Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất biệt thự gần 400m2 mặt đường phố Văn Cao, trên đất có khách sạn 5 tầng + 1 villa 2tầng

Ngày đăng: 03/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mảnh đất siêu hiếm tại phố Văn Cao lô góc mặt đường và mặt ngõ phù hợp đầu tư dòng tiền. Diện tích 383m² trên đất có 2 căn nhà: 1 căn villa 2 tầng + 1 căn khách sạn 5 tầng gồm 10 phòng ngủ khép kín. Vị trí đắc địa: Mặt đường sầm uất, lô góc thoáng 2 mặt, cực kỳ phù hợp kinh doanh, khách sạn, văn phòng hoặc cho thuê giữ dòng tiền ổn định. Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ. Giá: 28 tỷ có thương lượng. For Home: 0369796530

Xem thêm

Liên hệ:

036 979 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

28 tỷ

383 m²
73,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Văn Cao, P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
0

0369796530

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất biệt thự gần 400m2 mặt đường phố Văn Cao, trên đất có khách sạn 5 tầng + 1 villa 2tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.