Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mini 4 tầng thang máy Lê Hồng Phong - 119m2 ngang 7m - Đông Nam

Ngày đăng: 26/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Biệt thự mini 4 tầng thang máy Lê Hồng Phong - Diện tích: 119m2 ngang 7m dài 17m - Công năng sử dụng: 4 ngủ khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, gara oto - Đường rộng 15m cả vỉa hè - Hướng Đông Tứ Trạch - Giá: 15.5 tỷ thoả thuận - Dương Minh Tiến 0949915588 chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

Xem thêm

Liên hệ:

094 991 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

4 PN, 5 WC
119 m²
130,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
NT

Nhà Đẹp Minh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mini 4 tầng thang máy Lê Hồng Phong - 119m2 ngang 7m - Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.