Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề, sinh lời cao!

Ngày đăng: 14/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

GÓC DÀNH CHO NGƯỜI GIẦU ĐẦU TƯ !! HẢI PHÒNG RA MẮT SIÊU DỰ ÁN MỚI LUMIRA VILLE Sống sang giữa trung tâm Hải An 5 phút đến sân bay Cát Bi, 10 phút đến trung tâm thành phố, 15 phút đến Cảng Đình Vũ, liền kề cao tốc Hà Nội Hải Phòng Đô thị khép kín nhiều tiện ích không gian sống lý tưởng Sản phẩm: Biệt thự, Shophouse, Căn hộ Giá sốc Pháp lý rõ ràng hỗ trợ vay vốn thanh toán linh hoạt Mừng DTG - Đức Thành Group Trụ sở : Tầng 3 Toà nhà Văn Phòng PG - KĐT PG An Đồng, An Hải, Hải Phòng Hotline: 0348825828

Xem thêm

Liên hệ:

034 882 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,38 tỷ

125 m²
75,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề, sinh lời cao! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.