Tin đăng đã hết hạn.

Siêu biệt thự đẳng cấp Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

Ngày đăng: 06/08/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự đẳng cấp Đằng Hải - Hải An. Chính chủ gửi bán căn duy nhất có 1 - 0 - 2. Nội thất cao cấp - Sân vườn chuẩn nghỉ dưỡng. Diện tích: 316m² x 3 tầng. Giá chào: 17,xx tỷ (có gia lộc mạnh tay). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ đất thổ cư lâu dài. Mô tả công năng chi tiết: Tầng 1: Phòng khách sang trọng, bếp rộng rãi, phía sau có khu cafe sân vườn riêng cực chill. Phía trước: Sân vườn lớn trồng cây đỗ xe thoải mái. Tầng 2: 3 phòng ngủ lớn, 1 WC chung cực rộng tiện nghi như khách sạn 5*. Tầng 3: Phòng thờ lớn trang nghiêm, 1 phòng ngủ, 1 WC rộng, sân phơi thoáng mát. Nội thất: Chủ nhà để lại toàn bộ đồ gỗ thiết bị cao cấp nhập khẩu từng chi tiết xây dựng đều tâm huyết đẳng cấp bền vững. Vị trí trung tâm quận Hải An khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ, giao thông cực kỳ thuận tiện. Liên hệ ngay Mr Cảnh 0904154939 BĐS alonhadat365 Hải Phòng chuyên biệt thự nhà phố pháp lý rõ ràng hỗ trợ bank nhanh gọn(08).

Xem thêm

Liên hệ:

090 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,9m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

4 PN, 4 WC
316 m²
56,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
C

Cảnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự đẳng cấp Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.