Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Ngô Gia Tự - Khu Văn Minh Cao Cấp, Bảo Vệ Trực 24/24, Biệt Thự Sân Vườn - 61,5m2 - 5 tỷ 7

Ngày đăng: 10/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chiều rộng: 4.1m Chiều dài: 15m Giấy tờ: Sổ hồng Chính Chủ 2 quyền Diện tích MB: 61.5m2 - Toạ lạc tại vị trí đẹp, đi 1 phút ra ngã 3 đèn xanh đỏ Văn Cao và Ngô Gia Tự . Nằm trong khu phân lô đường rộng, đường 2 ô tô tránh nhau và quay đầu thoải mái. - Xung quanh khu toàn biệt thự, dân trí cao, đời sống văn minh lịch sự. - Cấu trúc nhà gồm: gara ô tô, phòng khách, 2 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 3 toilet, có sân chơi giải trí ngoài trời, BBQ, uống trà ngắm cảnh - Trang thiết bị cao cấp, đầy đủ tiện nghi. - Giá: 5 tỷ 700 ( Có thoả thuận ), thuê 18tr/tháng

Xem thêm

Liên hệ:

093 321 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

4 PN, 3 WC
61.5 m²
92,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
P. Cát Bi, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng

Nguyễn Thành Đạt

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Ngô Gia Tự - Khu Văn Minh Cao Cấp, Bảo Vệ Trực 24/24, Biệt Thự Sân Vườn - 61,5m2 - 5 tỷ 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.