Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm! Quỹ ôm độc quyền căn Đơn lập Hoàng Gia Vinhomes Vũ Yên hướng Đông Nam

Ngày đăng: 25/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐƠN LẬP HG11-02 TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ & AN CƯ TẠI VINHOMES ROYAL ISLAND Diện tích đất: 289,5 m Diện tích xây dựng: 528,6 m Hướng: Nam Hướng đẹp, đón gió mát, phong thuỷ vượng khí Giá Bán & Ưu Đãi Tài Chính Tổng giá (Hỗ trợ vay 24 tháng lãi suất 0%): 35,804 tỷ Giá thanh toán sớm (tạm tính): 27,282 tỷ Chiết khấu lên đến: 10,5% khi thanh toán sớm Hỗ trợ vay: 0% lãi suất trong 24 tháng Vị Trí Đắc Địa Căn HG11-02 tọa lạc ngay trung tâm Golfland, có mặt tiền hướng hồ rộng thoáng, liền kề trục Đường Hoa Hồng một trong những tuyến đường đẹp nhất dự án. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến các tiện ích như: Trung tâm thể thao dưới nước Bến du thuyền Trường đua ngựa Khu clubhouse cao cấp Thiết Kế & Công Năng Biệt thự 3 tầng + 1 tum hiện đại, thiết kế theo phong cách Địa Trung Hải sang trọng. Không gian sống lý tưởng cho đại gia đình: sân vườn rộng, hồ cảnh quan trước nhà, tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên. Diện tích sử dụng lớn: phù hợp để ở kết hợp làm home-office hoặc nghỉ dưỡng cuối tuần.

Xem thêm

Liên hệ:

036 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27,2 tỷ

289 m²
94,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đỗ Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm! Quỹ ôm độc quyền căn Đơn lập Hoàng Gia Vinhomes Vũ Yên hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.