Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Liền kề góc mặt sông 150m2 Vin Vũ Yên giá 16 tỷ

Ngày đăng: 07/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chill với biệt thự liền kề siêu chất ở Vinhomes Royal Island, Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng. Diện tích rộng 150m2, 4PN, 4WC, 4 tầng, không nội thất, hướng Đông Bắc.

+ Giá hot: 16,3 tỷ VND
+ Mặt tiền 7m, phù hợp để kinh doanh hoặc ở cực xịn
+ Pháp lý đầy đủ, không lo lắng gì cả
+ Cuộc sống thoải mái, tiện nghi, không gian xanh mát

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này: Nguyễn Thị Hằng, 0931466856.

Xem thêm

Liên hệ:

093 146 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

4 PN, 4 WC
150 m²
108,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
MH

Minh Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Liền kề góc mặt sông 150m2 Vin Vũ Yên giá 16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.