Tin đăng đã hết hạn.

. Biệt thự Đảo Vua hot nhất thị trường Còn đúng 1 căn, chậm tay là mất!

Ngày đăng: 21/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu vip biệt thự song lập Đảo Vua Vinhomes Royal Island Hải Phòng | Gần Ngự Hoa Viên, vị trí độc bản

Mã căn: DV2-137
Loại hình: Biệt thự song lập
Diện tích đất: 180m
Diện tích xây dựng: 328.8m
Bàn giao: Thô
Vị trí: Trung tâm phân khu Đảo Vua liền kề Ngự Hoa Viên, Vincom Mega Mall và sân golf 36 hố.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài

Giá bán:
Giá full: 23,6 tỷ
Giá thanh toán theo tiến độ (24 tháng): 23,263 tỷ
Giá chiết khấu thanh toán sớm: Chỉ từ 20,653 tỷ

Chính sách ưu đãi cực hấp dẫn:
Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng
Chiết khấu lên đến 10.5%
Tặng ngay 25 chỉ vàng Trị giá 200 triệu đồng
Tặng gói đào tạo tại học viện cưỡi ngựa trị giá 50 triệu đồng

Đặc quyền sống đẳng cấp tại Đảo Vua:
Kề bên Ngự Hoa Viên 10.000m vườn thượng uyển độc nhất vô nhị với cặp tùng La Hán 800 năm tuổi
Bao quanh bởi hệ sinh thái tiện ích: Vincom Mega Mall, sân golf 36 hố, bến du thuyền, trường học liên cấp
Môi trường sống biệt lập, an ninh tuyệt đối chuẩn sống của giới tinh hoa.

Liên hệ Tree BĐS để được tư vấn chi tiết và đặt lịch tham quan thực tế:
Hotline:Zalo 0356282991

Xem thêm

Liên hệ:

035 628 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,65 tỷ

180 m²
114,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
ĐH

Đoàn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết . Biệt thự Đảo Vua hot nhất thị trường Còn đúng 1 căn, chậm tay là mất! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.