Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Thô Lô góc Lê Hồng Phong - Hải Phòng Giá 55 tỷ

Ngày đăng: 11/10/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
B.Á.N BIỆT THỰ THÔ LÔ GÓC LÊ HỒNG PHONG, HẢI PHÒNG
Diện tích: 588m² (20m x 27m)
Hướng ĐÔNG NAM VÀ TÂY NAM
BIỆT THỰ hai mặt đường: Với vị trí thuận lợi trên đường Lê Hồng Phong
Bìa đỏ chính chủ.
G.i.á cả hợp lý: Chỉ với g.i.á 55 T.ỷ
Liên hệ ngay 0968 005 ***. Thắng Phố Tre.
- Kho Hàng cc: https://zalo.me/g/suwiow269
Xem thêm

Liên hệ:

096 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

55 tỷ

588 m²
93,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Thô Lô góc Lê Hồng Phong - Hải Phòng Giá 55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.