Biệt thự xây sẵn mặt tiền biển khu lấn biển Hà Tiên. 210m2,nhà ba tầng chỉ 13.8tỷ/0932185727 tư vấn

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Dự án quy mô 6.9ha. Trong đó dòng sản phẩm villas chỉ độc bản duy nhất căn villas xây sẵn view mặt biển, hướng biển. Khẳng định vị thế của gia chủ. Dòng sản phẩm Luxury phân khúc cao cấp nhất tại Hà Tiên. Vị trí dự án: 3 mặt giáp biển, gần trung tâm, gần khu du lịch. Giá bán: 13.8 tỷ. Anh/ chị quan tâm cần tư vấn thêm chi tiết dự án, chi tiết căn villas, sự phát triển hạ tầng của Hà Tiên, tiềm năng và những thử thách. LH: Ms. Thương 0932185727 chuyên tư vấn & bân các dòng sản phẩm thuộc khu lấn biển của Hà Tiên.

Xem thêm

Liên hệ:

093 218 ****

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

210 m²
65,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Hà Tiên, P. Pháo Đài, Tp. Hà Tiên, T. Kiên Giang
HT

Hoài Thương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự xây sẵn mặt tiền biển khu lấn biển Hà Tiên. 210m2,nhà ba tầng chỉ 13.8tỷ/0932185727 tư vấn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.