Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vinhome bến đoan hạ long

Ngày đăng: 04/09/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

+ bán nhà 4 tầng vinhome bến Đoan , Hạ Long , QN + dt 128m2, MT 6m , SĐCC , hướng TN , có thang máy , nội thất đẹp T1 : PK ,bếp , 1wc T2 : 1 PN , 1 pk , 1wc T3 : 2 pn , 2 wc T4 : 1 PN , 1 wc , PT Để mua giá tố nhất gọi NGAY ĐƯỜNG DAY NÓNG Hoàng Hợi : 0932636363 or 0932636363 " SẴN SÀNG PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH 24/7 "

Xem thêm

Liên hệ:

093 263 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

21 tỷ

128 m²
164,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Bến Đoan, P. Bạch Đằng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HH

Hoàng Văn Hợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vinhome bến đoan hạ long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.