Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 149tr/m2 sở hữu vĩnh viễn ngay biệt thự mặt biển duy nhất tại Hạ Long

Ngày đăng: 19/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

" Cực phẩm" Lagoon Residences mà BIM Land ra mắt thị trường vào tháng 8 này. - Biệt Thự Lagoon Residences với 3 mặt tiếp giáp Vịnh, mặt hồ, cảnh quan. - Là một trong những khu dinh thự biệt lập cao cấp đầu tiên ở Hạ Long. Với không gian sống bề thế và uy nghi. - Diện tích từ 199m2 - 254m2. - Xây dựng 3 tầng thiết kế từ 4 - 5 phòng ngủ. - Tầm vóc của dinh thự như góp phần khẳng định tầm vóc và tên tuổi của các chủ nhân. Cùng với đó là hệ thống cổng vào được an ninh bảo vệ chuyên nghiệp, không chỉ mang lại sự an tâm cho các chủ nhân mà còn là nơi riêng tư, sang quý cho những chủ nhân kín tiếng muốn tìm về sự yên tĩnh, tránh khỏi sự ồn ào của phố thị. Loại hình: Đất ở sở hữu lâu dài. Pháp lý: Đã có quyết định phê duyệt qui hoạch 1/500 và GPXD. Tiến độ xây dựng: 100% số lượng các dinh thự đã xây xong phần thô. Hotline 0901433669 Bán đảo 3 - Khu Đô Thị Du Lịch Halong Marina. Một dự án của BIM Land - thuộc tập đoàn BIM Group.

Xem thêm

Liên hệ:

090 143 ****

Vị trí bản đồ

37,25 tỷ

5 PN
250 m²
149 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Grand Bay Villas, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Trần Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 149tr/m2 sở hữu vĩnh viễn ngay biệt thự mặt biển duy nhất tại Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.