Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà liền kề Grand Bay Hạ Long diện tích 104m2

Ngày đăng: 05/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà liền kề Grand Bay. Diện tích sử dụng: 104m2 mặt tiền 6,5m. Cách biển vài bước chân. Nhà 5 tầng có thang máy xịn - nội thất vip. Công năng 4 ngủ - 5 wc. Nhà mới vào nội thất tâm huyết còn rất mới. Giá: 11tỷ hơn0986339199

Xem thêm

Liên hệ:

098 633 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

4 PN, 5 WC
104 m²
114,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Grand Bay Hạ Long, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
DH

Dương Thanh Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà liền kề Grand Bay Hạ Long diện tích 104m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.