Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Grand Bay Hạ Long, giá ưu đãi chỉ với 9 tỷ, 105m2, 6PN, 6WC

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Grand Bay Hạ Long, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh là nơi cực chất để sống và nghỉ dưỡng. Nhà biệt thự với 6PN, 6WC, 5 tầng, không nội thất, phù hợp cho những ai thích tự do sáng tạo không gian sống riêng. Mặt tiền 6.5m, đường vào 7.5m, rất tiện lợi cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng. Pháp lý đang chờ sổ, an tâm cho tương lai. Khu vực xung quanh. - Trường mầm non song ngữ steame garten Hạ Long 2. Chi tiết dự án. - Vị trí: Bán đảo 3, Khu đô thị du lịch Hạ Long Marina, đường Hoàng Quốc Việt, phường Hùng Thắng, TP. Hạ Long, Quảng Ninh. - Chủ đầu tư: Công ty BIM Land - thành viên Tập đoàn Bim Group. - Tiện ích: Quán café, Locker room, khu tắm trắng, bể bơi bốn mùa, bồn Jacuzzi, khu vui chơi trẻ em, vườn nướng BBQ, bể cá Koi, đường dạo bộ ven biển, bãi biển, thác nước cảnh quan, hệ thống nhà hàng & Rooftop Bar, TTTM Lotte, chợ đêm, bến du thuyền, quảng trường biển, rạp chiếu phim CGV, trường quốc tế Singapore. - Thiết kế: Tổng diện tích 16,8ha, chia thành 2 giai đoạn A và B. Giai đoạn A: 7,8ha, gồm 106 căn liền kề và 68 căn biệt thự nghỉ dưỡng 5 sao. Khu B dự kiến sẽ có đơn vị vận hành. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0376199133 và tên Vũ Trường.

Xem thêm

Liên hệ:

037 619 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9 tỷ

105 m²
85,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Grand Bay Hạ Long, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
VT

Vũ Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Grand Bay Hạ Long, giá ưu đãi chỉ với 9 tỷ, 105m2, 6PN, 6WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.