Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Mặt biển cuối cùng Tại Bãi Cháy Hạ Long

Ngày đăng: 23/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn biệt thự đơn lập mặt biển duy nhất còn sót lại tại Lagoon Residence, Đông Hùng Thắng Hạ Long. Diện tích: hơn 300m² Xây 3 tầng Vị trí: Một bước chạm cát, tầm nhìn trực diện biển, không gian sống đẳng cấp giữa thiên nhiên. Pháp lý rõ ràng, thanh toán linh hoạt, cơ hội sở hữu biệt thự ven biển hiếm có cho nhà đầu tư và gia đình yêu biển. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và chính sách ưu đãi tốt nhất!0936899337

Xem thêm

Liên hệ:

093 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

76 tỷ

300 m²
253,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Grand Bay Villas, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
ĐT

Đỗ Mạnh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Mặt biển cuối cùng Tại Bãi Cháy Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.