Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 300m2 tại Mon Bay Hạ Long, 32 tỷ VND

Ngày đăng: 21/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Mon Bay Hạ Long mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với thiết kế hiện đại và nội thất cơ bản, ngôi nhà có 5 tầng, hướng Đông Nam, cung cấp ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. + Diện tích 300m2, phù hợp cho các gia đình lớn. + Mặt tiền 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng di chuyển bằng ô tô. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Tiện ích nội khu bao gồm bãi đỗ xe công suất lớn, trung tâm thương mại, và hệ thống an ninh kép. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần công viên Lán Bè, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. + Trường THPT Chuyên Hạ Long và Trường Song Ngữ Quốc Tế Học Viện Anh Quốc - UKA Hạ Long gần đó, thuận tiện cho việc học tập. + Bệnh viện Đa Khoa Tỉnh Quảng Ninh, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cư dân. Giới thiệu dự án: Dự án Mon Bay Hạ Long có tổng diện tích 17,89 ha, với mật độ xây dựng 40%. Dự án bao gồm 77 căn shophouse, 311 căn nhà liền kề, 24 căn biệt thự đơn lập, 32 căn biệt thự song lập, và 2 tòa chung cư cao cấp 35 tầng. Dự án không chỉ mang lại một môi trường sống lý tưởng mà còn kết nối thuận lợi với các tiểu vùng đô thị như Cẩm Phả, Vân Đồn, và huyện đảo Cô Tô. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về biệt thự này qua số điện thoại 0562715999 hoặc liên hệ với Phạm Văn Đoàn.

Xem thêm

Liên hệ:

056 271 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

32 tỷ

300 m²
106,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mon bay Hạ Long, Đ. Trần Quốc Nghiễn, P. Hồng Hà, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Phạm Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 300m2 tại Mon Bay Hạ Long, 32 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.