Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự biển tại Sun Feria Hạ Long, 178m2 giá 2x tỷ, cách biển 200m

Ngày đăng: 16/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp biệt thự biển tại Sun Feria Hạ Long, S=178m2, 2x tỷ, cách biển 200m. Chính chủ cần bán biệt thự tứ lập Calvia thuộc vị trí đẹp nhất dự án Sun Feria Hạ Long. Vị trí cách biển đi bộ 200m, view biển, ngắm bình minh từ biệt thự. Diện tích xây dựng tầng 1: 85.5m2. Tổng diện tích sàn: 284.7m2. Pháp lý: Sở hữu lâu dà. Hiện trạng: Xây thô hoàn thiện mặt ngoài. Liên hệ Giang 0968002392zalo/call).

Xem thêm

Liên hệ:

096 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

22 tỷ

178 m²
123,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Grand City Feria, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
GD

Giang Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự biển tại Sun Feria Hạ Long, 178m2 giá 2x tỷ, cách biển 200m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.