Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Vinhomes Hạ Long 135m2, MT: 9m. Giá 20 tỷ

Ngày đăng: 03/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Nhà Vinhomes Hạ Long 4 tầng, mặt tiền 9m, sổ đỏ chính chủ. Hoàn thiện đủ nội thất, có thang máy. Vị trí trung tâm Hạ Long, kinh doanh được, - Tài chính 20 tỷ là sở hữu ngay căn Vinhomes này. - Quý Anh Chị quan tâm gọi ngay e Cường Lê để được tư vấn miễn phí và cung cấp thông tin tài sản.

Xem thêm

Liên hệ:

077 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 5 WC
135 m²
148,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Dragon Bay, Đ. Bến Đoan, P. Hồng Gai, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
LC

Lê Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Vinhomes Hạ Long 135m2, MT: 9m. Giá 20 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.