Tin đăng đã hết hạn.

Gđ bán nhà 4 tầng 87m2 lô góc 3 mặt thoáng, mặt đường Hoàng Quốc Việt, trung tâm Bãi Cháy, Hạ Long

Ngày đăng: 27/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gđ bán nhà 4 tầng 87m2 Lô Góc 3 mặt thoáng, mặt đường Hoàng Quốc Việt, trung tâm Bãi Cháy, Hạ Long. - Vị trí: Lô góc 3 mặt thoáng mặt đường Hoàng Quốc Việt, Gần Vòng Xuyến Royal Lotus (Nằm trong Quần thể Khu Đô Thị Ha Long Marina gần 278ha), view hồ Hùng Thắng, đi bộ 3 phút tới Biển. - Diện tích 87m2 - Mặt tiền 6.2m. - Mới hoàn thiện 2021 - hoàn thiện Full nội thất cao cấp (sàn gỗ). - Công năng thiết kế 2 tầng dứoi làm VP cho thuê (trc cho thuê 2 tầng 20tr/ tháng) 2 tầng trên để ở + sinh hoạt. - Lô góc thoáng view hồ đẹp (bãi đỗ xe cạnh nhà rộng rãi đỗ được 30 - 50 cái). - Để lại nội thất cao cấp + sân vườn Nhật (Đã trang bị đầy đủ cho việc ở + khai thác cho thuê có dòng tiền ngay). Liên hệ: 0888766676

Xem thêm

Liên hệ:

088 876 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

87 m²
135,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hạ Long Marina, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Lê Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gđ bán nhà 4 tầng 87m2 lô góc 3 mặt thoáng, mặt đường Hoàng Quốc Việt, trung tâm Bãi Cháy, Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.