Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Bùi Thiện Ngộ, vị trí đẹp nhất khu đô thị Việt Hưng, ở kinh doanh tốt, giá 36.9 tỷ

Ngày đăng: 16/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Bùi Thiện Ngộ, vị trí đẹp nhất khu đô thị Việt Hưng, kinh doanh, giá 36.9 tỷ.
Diện tích 121m², mặt tiền 6m vuông vắn, sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch.
Nhà xây thô 5 tầng, công năng sử dụng dư thừa.
Mặt phố Bùi Thiện Ngộ, đường rộng 22m, vỉa hè rộng, kinh doanh cực đẹp, đặc biệt phù hợp các loại hình dịch vụ gần trường học. Phía trước là trường học, thoáng vĩnh viễn.
Vị trí trung tâm khu đô thị Việt Hưng, gần các trường học cấp 1, 2, 3 và trường liên cấp Marie Curie. Khu đô thị có đầy đủ tiện ích hàng xóm doanh nhân.
Giá 36.9 tỷ.
Liên hệ ngay 0974 412 988 để xem nhà và cảm nhận tiềm năng kinh doanh cũng như môi trường sống lý tưởng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 827 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

36,9 tỷ

121 m²
304,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Việt Hưng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
m

manhnguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Bùi Thiện Ngộ, vị trí đẹp nhất khu đô thị Việt Hưng, ở kinh doanh tốt, giá 36.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.