Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng nhà đẹp Long Biên. Khu đô thị Việt Hưng. Diện tích 243m2, MT 15,2m

Ngày đăng: 05/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng nhà đẹp Long Biên.
- Khu đô thị Việt Hưng - p Việt Hưng - Long Biên.
Diện tích 243m2, MT 15,2m, hậu 15,2m.
- Đang cho thuê có dòng tiền.
- Khu vực nhiều quán coffee, nhà hàng.
- Đường rộng 25m có vỉa hè, thông thoáng, kinh doạnh hoặc để ở đỉnh cao.
- Nhà gồm 5PN, 1 khách, 1 bếp, 1 phòng thờ.
- Gần trường học Chu Văn An, Marie Cuirie, bệnh viện Đức Giang, Vinhomes Riverside.
Giá 63 tỷ, liên hệ 0969552888.

Xem thêm

Liên hệ:

096 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,2m

Vị trí bản đồ

63 tỷ

5 PN
243 m²
259,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Việt Hưng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
tn

truong dang nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng nhà đẹp Long Biên. Khu đô thị Việt Hưng. Diện tích 243m2, MT 15,2m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.