Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Song lập Lideco, Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội, giá cực chất 31 tỷ, 212m2

Ngày đăng: 29/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự Lideco tọa lạc tại Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội.
- Diện tích 212m2, 5 tầng, 11 phòng ngủ, 8 toilet, mặt tiền 12m, ngõ rộng 13m.
- Pháp lý đầy đủ, hướng Đông Bắc, không nội thất, giá 31 tỷ VND.
- Tiện ích nội khu phong phú với công viên, trung tâm thương mại, spa, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em.

Điểm nhấn:
- Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho hoạt động kinh doanh.
- Phong thủy tốt với hướng cửa chính và ban công đều theo hướng Đông Bắc.
- Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.

Khu vực xung quanh:
- Gần siêu thị T-Mart, Winmart Hoài Đức.
- Công viên 3-2, trường tiểu học THCS Newton, Học viện Khoa học Quân sự, trường THPT Sunrise.
- Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức nằm trong khu vực gần kề.

Giới thiệu dự án:
Biệt thự Lideco được thiết kế hiện đại với nhiều loại hình biệt thự khác nhau như biệt thự song lập, đơn lập và liền kề. Dự án tọa lạc tại Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, tỉnh Hà Tây, chỉ mất 20 phút để đến trung tâm Hà Nội và 10 phút đến Trung Tâm hội nghị Quốc Gia. Tiện ích nội khu bao gồm bờ hồ, công viên, và các cơ sở y tế, trường học liên cấp.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0898098686, Trần Công Tam.

Xem thêm

Liên hệ:

089 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

31 tỷ

212 m²
146,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lideco Quảng Ninh, Đ. Trần Hưng Đạo, P. Trần Hưng Đạo, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TT

Trần Công Tam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Song lập Lideco, Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội, giá cực chất 31 tỷ, 212m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.