Trong thời buổi ảo giá vẫn có cơ hội sở hữu căn nhà siêu tiện ích với the vista văn la hà đông

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

THE VISTA VĂN LA HÀ ĐÔNG KHẲNG ĐỊNH SỐNG SANG chất lượng sống được đặt lên hàng đầu. Tổng thể quy hoạch với mật độ xây dựng chỉ 26%, dành phần lớn diện tích cho cây xanh, công viên, hồ cảnh quan và hệ thống tiện ích nội khu. Sản phẩm đa dạng đáp ứng nhiều nhu cầu từ an cư thực tế đến đầu tư sinh lời:CHỈ CẦN BỎ RA BƯƠC ĐẦU CHƯA ĐẾN 1 TỶ ĐỒNG - HỖ TRỢ 85% VAY VỐN KHÔNG LÃI XUẤT- TRIẾT KHẤU CÓ THỂ LÊN ĐẾN 13% KHI ANH CHỊ MUA SỚM Phân khu cao tầng: 2 tòa chung cư cao 25 tầng (CT2B & CT3B), 2 tầng hầm, 4 tầng thương mại. Tổng số lượng 832 căn hộ, với thiết kế hiện đại, cửa kính lớn đón ánh sáng và Dự án The Vista Văn La hướng tới việc kiến tạo một cộng đồng cư dân văn minh, nơi gió tự nhiên. 2PN: 576 căn (61,0 71,7 m², chiếm 69,2%) 3PN: 122 căn (95,9 96,5 m², 14,7%) 3PN+: 126 căn (102,7 104 m², 15,1%) NV 3PN & 4PN: 8 căn (140,5 160 m², số lượng giới hạn) Phân khu thấp tầng: 215 căn bao gồm biệt thự và liền kề/shophouse dòng sản căn bao gồm biệt thự và liền kề/shophouse dòng sản o Liền kề/Shophouse (LK/SH): 148 căn (64,9 258,4 m², 68,8%, 4 tầng) o Biệt thự song lập (BTSL): 16 căn (175,7 253,9 m², 7,4%, 3 tầng) o Biệt thự đơn lập (BTDL): 51 căn (152,2 579,8 m², 23,7%, 3 tầng) Hình thức Sở hữu: Lâu dài. ANH CHỊ QUAN TÂM CÓ THỂ LIÊN HỆ TRỰC TIẾP EM VINH BDS HÀ NỘI ( CHUYÊN NHÀ DỰ ÁN + THỔ CƯ HÀ NỘI) SDT 033891996 CAM KẾT NHÀ THẬT ẢNH THẬT SẢN PHẨM HIỆN HỮU GIÁ CHUẨN

Xem thêm

Liên hệ:

033 289 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18 tỷ

4 PN, 4 WC
68.8 m²
261,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn La - Văn Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TV

Trương Vinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Trong thời buổi ảo giá vẫn có cơ hội sở hữu căn nhà siêu tiện ích với the vista văn la hà đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.