Chính chủ cần bán gấp nhà LK 5 tầng 76m2, mặt tiền 5m tại kdt Xa La, giá siêu hời 21 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần Bán Gấp Liền Kề Kdt Xa La, Hà Đông, Hà Nội. Với diện tích 76m2, xây 5 tầng chắc chắn, MT 5m. Nằm Giữa Ba Tòa Chung Cư Xa La, Dân Cư Đông Đúc. Ô tô đỗ cửa Vị Trí Kinh Doanh Hái Ra Tiền,Nhiều Quán Xá Giá Bán Cực Tốt Chủ Thiện Trí Bán Sổ hồng chính chủ Phong thủy tốt, mang lại nhiều điều may mắn cho chủ nhân. Địa điểm tiện ích xung quanh + Siêu thị Đức Thành Xa La + Winmart+ + Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng + Trường Mầm Non Thần Đồng + Bệnh Viện Đa Khoa Quốc Tế Thiên Đức Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0973034486 với Ms Minh Thúy.

Xem thêm

Liên hệ:

097 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21 tỷ

76 m²
276,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
QH

Quỳnh Hương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp nhà LK 5 tầng 76m2, mặt tiền 5m tại kdt Xa La, giá siêu hời 21 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.