Chủ sập giá - bán gấp trong tuần - biệt thự lô góc 3 mặt tiền kđt văn khê 182m - giá 49.5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cơ hội mười năm có một! Chủ nhà đang cần tiền gấp để giải quyết công việc, hạ giá cực mạnh căn biệt thự lô góc 3 mặt tiền đẳng cấp nhất KĐT Văn Khê. Sẵn sàng đàm phán và chốt giá bất ngờ cho khách hàng thiện chí, cầm tiền tươi giao dịch nhanh! THÔNG SỐ VÀNG - ĐỈNH CAO KINH DOANH: + Diện tích: 182m². + Vị trí: Biệt thự lô góc 3 mặt tiền cực kỳ bề thế, vỉa hè rộng thênh thang, ô tô tránh nhau thoải mái, dừng đỗ ngày đêm. + Thiết kế: 3 tầng kiên cố, không gian thông thoáng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Lý tưởng làm văn phòng công ty, spa, showroom, nhà hàng hoặc cafe sang trọng. + Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách sang trọng, bếp ăn ấm cúng, WC.Tầng 2: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 WC tiện nghi. + Tầng 3: Phòng thờ tôn nghiêm, 1 phòng ngủ, sân phơi siêu thoáng. TỌA ĐỘ KIM CƯƠNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN: + Tọa lạc tại KĐT Văn Khê sầm uất, hạ tầng đồng bộ, dân trí cao, an ninh tuyệt đối. + Kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Nguyễn Thanh Bình, Tố Hữu, Lê Trọng Tấn, Vạn Phúc... + Hưởng trọn tiện ích VIP: Sát vách KĐT An Hưng, Aeon Mall Hà Đông, Công viên Thiên Văn Học... PHÁP LÝ & THÔNG TIN GIÁ: + Giá chào: 49.5 tỷ (Chủ cần bán vô cùng gấp - Sẵn sàng thương lượng cực kỳ sâu). + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn vắn, pháp lý sạch, sẵn sàng sang tên ngay trong ngày. Liên hệ để xem nhà trực tiếp: E Triệu 0889221515

Xem thêm

Liên hệ:

088 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

49,5 tỷ

4 PN, 5 WC
182 m²
271,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Ngô Văn Triệu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ sập giá - bán gấp trong tuần - biệt thự lô góc 3 mặt tiền kđt văn khê 182m - giá 49.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.