DT 104m2, 6 tầng, căn góc 3 MT ô tô tránh. Vị trí đẹp nhất Himlam Vạn Phúc. Đã hoàn thiện mặt ngoài

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

DT 104m2, 6 tầng, căn góc 3 MT ô tô tránh. Vị trí đẹp nhất Himlam Vạn Phúc. Đã hoàn thiện mặt ngoài, bên trong để thô, khách mua hoàn thiện theo ý khách. Giá bán 65.5 tỷ LH 0962992568

Xem thêm

Liên hệ:

096 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

65,5 tỷ

104 m²
629,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nam Cường Building, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

Minh Hạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết DT 104m2, 6 tầng, căn góc 3 MT ô tô tránh. Vị trí đẹp nhất Himlam Vạn Phúc. Đã hoàn thiện mặt ngoài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.