SỐC TOÀN TẬP GIÁ CẮT LỖ CHƯA TỪNG CÓ TẠI Khu đô thị Geleximco Dương Nội Nhà đẹp giá tụt sâu

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

SỐC TOÀN TẬP GIÁ CẮT LỖ CHƯA TỪNG CÓ TẠI Khu đô thị Geleximco Dương Nội Nhà đẹp giá tụt sâu cơ hội gom hàng cho nhà đầu tư nhanh tay! LOẠT CĂN GIẢM SÂU CHỌN NGAY KẺO MẤT: 1. 200m2 chỉ từ 3x tỷ Biệt thự rộng, vị trí đẹp, giá không tưởng 2. 240m2 chỉ 31.5 tỷ Siêu phẩm diện tích lớn, giá đang chạm đáy. Biệt thự 240m2 viu vườn hoa giá chỉnh nhỉnh 33 tỷ 3. 125m2 chỉ 19 tỷ Tài chính vừa tầm, đầu tư cực ngon 4. 154m2 chỉ 20 tỷ Nhà đẹp, giá tốt hiếm có KHU D HÀNG HOT: 5. 120m2 hoàn thiện chỉ 19.99 tỷ vào ở/kinh doanh luôn 6. 120m2 thô chỉ 18.5 tỷ tự hoàn thiện theo ý, tối ưu chi phí 7. 144 m2 hoàn thiện đẹp giá chỉ nhỉnh 24 tỷ kinh doanh sầm uất KHU C HIẾM: 8. 100m2 hoàn thiện chỉ 20 tỷ vị trí đẹp, thanh khoản cao 9. 160m2 lô góc đối diện 4 toà chung cư và vườn hoa vị trí hiếm giá 30 tỷ ĐIỂM VÀNG ĐÁNG XUỐNG TIỀN: Giá đang thấp hơn mặt bằng thị trường vài tỷ Khu đô thị đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền LIÊN HỆ NGAY CHỐT DEAL GIÁ TỐT: Em Huyền: 0378726666 Hàng cắt lỗ không chờ người chậm 1 nhịp là mất cơ hội!

Xem thêm

Liên hệ:

037 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20 tỷ

154 m²
129,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0378726666

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết SỐC TOÀN TẬP GIÁ CẮT LỖ CHƯA TỪNG CÓ TẠI Khu đô thị Geleximco Dương Nội Nhà đẹp giá tụt sâu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.