Bán biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 63,999 tỷ, 250m2, uy tín Hot!

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Hà Đông, Hà Nội, trước đây Quận Hà Đông, Hà Nội, căn biệt thự này có diện tích 250m2, thiết kế hiện đại và không nội thất, hoàn hảo cho những ai muốn tự tay trang trí không gian sống của mình. - Diện tích: 250m2 - Giá: 63,999 tỷ VND - Phòng ngủ: 4PN - Phòng tắm: 3WC - Phòng khách: rộng rãi - Hướng cửa chính: Đông Nam - Mặt tiền: 14.3m, phù hợp cho kinh doanh - Ngõ vào rộng: 17m, xe hơi vào thoải mái - Pháp lý: đầy đủ Căn biệt thự này không chỉ thu hút bởi vị trí mà còn bởi phong thủy tốt, tạo nên một không gian sống thoải mái và an lành. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thiên Đức, Bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an - Công viên: Công viên Phùng Khoang, Công viên Hồ Trung Văn - Siêu thị: Winmart+ - Trường học: Trường Mầm non Thần Đồng, Hội đồng Anh ngữ Canada Văn Quán 2 Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Phát Tài Lộc qua số điện thoại 0979075636

Xem thêm

Liên hệ:

097 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,3m

Vị trí bản đồ

64 tỷ

250 m²
256 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0979075636

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 63,999 tỷ, 250m2, uy tín Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.