Siêu phẩm Liền kề Xa La Hà Đông ,60m * 7tầng thang máy * 14tỷ có thương lượng , 2 ô tô tránh .

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu Hoa Hậu khu đô thị mới Xa La Hà Đông , 60m2 * 7tầng Thang máy* 14tỷ có thương lượng , 2 ô tô tránh , kinh doanh đĩnh . Vị trí rất đẹp kinh doanh sầm uất , giao thông nhộn nhịp ngày đêm , khu đô thị Xa La được mệnh danh là Hồng Kông thu nhỏ . Thiết kế phù hợp nhu cầu vừa ở , vừa kinh doanh , hoặc cho thuê đều rất hợp lí . Sổ đỏ phân lô rất đẹp , giao dịch ngay , chủ nhà là công chức nhà nước rất xinh gái dễ gần , nay bán để mua nhà to hơn . Giao thông kết nối các tuyến phố Xa La , Phùng Hưng , Đa Sỹ , Quang Trung , Lê Trọng Tấn , Tô Hiệu , Lê Hồng Phong , Ngô Thì Nhậm , Ngô Quyền .. Tiện ích ngập tràn , gần trường cấp 1,2,3, trường liên cấp Quấc Tế , gần Ga Tàu Điện Trên Cao , gần Bến xe Yên Nghĩa , gần Đại Học An Ninh , Đại Học Hà Nội , Đại Học Thăng Long , Đại Học Bưu chính Viễn Thông , gần Viện Hà Đông , Viện 103 , Viện Bổng Quấc Gia , Viện K Tân Triều .. Liên Hệ ngay em Dũng để được xem nhà miễn phí và tư vấn nhiệt tình , miễn tiếp MG và CĐT . Hotline : 0903476273

Xem thêm

Liên hệ:

090 347 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14 tỷ

60 m²
233,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
7
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Tiến Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Liền kề Xa La Hà Đông ,60m * 7tầng thang máy * 14tỷ có thương lượng , 2 ô tô tránh . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.